[1000W] Đèn Pha Công Trình Năng Lượng Mặt Trời 1000W Kitawa - CT.DP01-1000
(135 Lượt)
Nhà sản xuất, chế tạo • 10 năm •
VN
Khu vực
Hồ Chí Minh
Thương hiệu
Mã sản phẩm
Tên sản phẩm
Nhà cung cấp
CÔNG TY CỔ PHẦN KITAWA
Mô tả sản phẩm
Đèn pha công trình năng lượng mặt trời 1000W CT.DP01-1000 thiết kế hiện đại và tinh tế, sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu chiếu sáng của bạn.
khoản bồi thường chậm trễ 10%
Thanh toán an toàn
Mọi khoản thanh toán bạn thực hiện trên Daisan.vn đều được ...
Chính
sách hoàn tiền
Yêu cầu hoàn lại tiền nếu đơn đặt hàng của bạn không được vận chuyển,
bị thiếu hoặc giao đến có vấn đề về sản phẩm
Sản phẩm khác cùng danh mục
Những lựa chọn tương tự để bạn tham khảo thêm.
Sản phẩm có thể bạn quan tâm
Những lựa chọn bạn có thể quan tâm để tham khảo thêm.
Sản phẩm phổ biến của nhà cung cấp
[120W] Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời Liền Thể LT6120 Nhiều Khoang Kitawa
599,000đ
1 piece (Tối thiểu)
[200W] Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời Liền Thể LT1200 Chống Nước Kitawa
1 piece (Tối thiểu)
[200W] Đèn Năng Lượng Mặt Trời Kitawa Hình Đĩa Bay UFO 200W - UF1200 (24.000 mAH)
[360W] Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời Liền Thể 2 Cánh Kitawa 360W LT5360
[500W] Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời Liền Thể 2 Cánh Kitawa 500W LT5500